Author: y***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hairstyle stylishness: Good hair the best
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 489.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | T-Part Lace Wigs |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 80 |
| Lace Area | 13*5*1 |
| Trọng lượng tịnh | 245 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb260324111877612877827 |
Author: y***2
Date:
Review: Hairstyle stylishness: Good hair the best
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm